Divisionwise Elections of Secondary and Federal Societies

ಕ್ರಮ ಸಂ. ಜಿಲ್ಲೆ ಸಂಘದ ಹೆಸರು ಜಿಲ್ಲ ಚುನಾವಣಾಧಿಕಾರಿ ರಿಟರ್ನಿಂಗ್ ಆಫೀಸರ್ ಚುನಾವಣಾ ದಿನಾಂಕ
        ಸಹಕಾರ ಚುನಾವಣ ಆಯೊಗ ರಿಟರ್ನಿಂಗ್ ಆಫೀಸರ್ ನೇಮಕ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಘಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತವೆನಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗಿದೆ
ಬೆಂಗಳೂರು ಪ್ರಾಂತ
ಮಾಧ್ಯಮಿಕ
1 ಬೆಂಗಳೂರು ನಗರ ಟಿ.ಎ.ಪಿ.ಸಿ.ಎಂ.ಎಸ್., ಪೂರ್ವ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬೆಂಗಳೂರು ನಗರ ಜಿಲ್ಲೆ   10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
2 ಬೆಂಗಳೂರು ನಗರ ಟಿ.ಎ.ಪಿ.ಸಿ.ಎಂ.ಎಸ್., ದಕ್ಷಿಣ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬೆಂಗಳೂರು ನಗರ ಜಿಲ್ಲೆ   10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
3 ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ಟಿ.ಎ.ಪಿ.ಸಿ.ಎಂ.ಎಸ್., .ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ಜಿಲ್ಲೆ ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಲೆಕ್ಕ ಪರಿಶೋಧನಾ ಇಲಾಖೆ, ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
4 ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ಟಿ.ಎ.ಪಿ.ಸಿ.ಎಂ.ಎಸ್., ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ಜಿಲ್ಲೆ ಶ್ರೀ.ಸಿ.ಎಸ್.ಆರೀಫ್ ಉಲ್ಲಾ ಆಸೀಫ್, ಸಹಕಾರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ, ಚಿಂತಾಮಣಿ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
5 ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ಚಿಂತಾಮಣಿ ಟಿ.ಎ.ಪಿ.ಸಿ.ಎಂ.ಎಸ್. ನಿ., ಚಿಂತಾಮಣಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ಜಿಲ್ಲೆ ಶ್ರೀ ಹರೀಶ್ ಕುಮಾರ್, ಲೆಕ್ಕ ಪರಿಶೋದಕರು, ಸಹಾಯಕ ಲೆಕ್ಕ ಪರಿಶಹೋದನೆ ಕಛೇರಿ, ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
6 ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಅಡಿಕೆ ಪರಿಷ್ಕರಣ ಮತ್ತು ಮಾರಾಟ ಸಿಎಸ್., ಎಪಿಎಂಸಿಯರ್ಡ್, ಸಾಗರ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ ತಹಶೀಲ್ದಾರ್, ಸಾಗರ ತಾಲ್ಲೂಕು 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
7 ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಸಾಗರ ತಾ. ಕೃಷಿಕರ ವಿವಿದೋದ್ದೇಶ ಸಹಕಾರ ಸಂಘ ನಿ.,ಸಾಗರ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ ವಿಶ್ವವಿಜೇತ, ಗ್ಫ್ರಮಪಂಚಾಯಿತಿ ಕರ್ಯದರ್ಶಿ, ಗ್ರೇಡ್-2, ಭೀಮನೇರಿ ಗ್ಫ್ರಮಪಂಚಾಯಿತಿ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
8 ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಸಹ್ಯಾದ್ರಿ ಅಡಿಕೆ ಬೆಳೆಗಾರರ ಮತ್ತು ಮಾರಾಟ ಸಿಎಸ್ ನಿ.,ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ ತಹಶೀಲ್ದಾರ್, ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ ತಾಲ್ಲೂಕ್ ಕಚೇರಿ, ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ. 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
ಫೆಡರಲ್
1 ತುಮಕೂರು ತುಮಕೂರು ಹಾಲು ಉತ್ಪಾದಕರ ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳ ಒಕ್ಕೂಟ ನಿ., ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳ ಸಹಾಯಕ ನಿಬಂಧಕರು, ತುಮಕೂರು 10.11.13 ರಿಂದ 15.11.13
2 ಕೋಲಾರ ಕೋಲಾರ ಮತ್ತು ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಹಕಾರ ಕೇಂದ್ರ ಬ್ಯಾಂಕ್ ನಿ., ಕೋಲಾರ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕೋಲಾರ ಜಿಲ್ಲೆ ಸಹಾಯಕ ಕಮಿಷನರ್, ಕೋಲಾರ ಉಪ ವಿಭಾಗ, ಕೋಲಾರ 10.11.13 ರಿಂದ 15.11.13
3 ದಾವಣಗೆರೆ ದಾವಣಗೆರೆ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಹಕಾರ ಕೇಂದ್ರ ಬ್ಯಾಂಕ್.ನಿ., ದೇವರಾಜ್ ಅರಸ್ ಬಡಾವಣೆ. ದಾವಣಗೆರೆ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ದಾವಣಗೆರೆ ಜಿಲ್ಲೆ ಉಪವಿಭಾಗಧಿಕಾರಿಗಳು, ದಾವಣಗೆರೆ ಉಪ ವಿಭಾಗ, ದಾವಣಗೆರೆ 10.11.13 ರಿಂದ 15.11.13
ಮೈಸೂರು ಪ್ರಾಂತ
ಮಾಧ್ಯಮಿಕ
1 ಮೈಸೂರು ಟಿ.ಎ.ಪಿ.ಸಿ.ಎಂ.ಎಸ್‍ನಿ, ಟಿ.ನರಸೀಪುರ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ರಿಯಾಜ, ಸಿ.ಡಿ.ಒ, ಟಿ.ನರಸಿಪುರ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
2 ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲಾ ತೋಟದ ಬೆಳೆಗಾರರ ಮಾರಾಟ ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕರಣ ಸಹಕಾರ ಸಂಘ ನಿ, ಮೈಸೂರು. ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳ ಸಹಾಯಕ ನಿಬಂಧಕರು, ಮೈಸೂರು 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
3 ಹಾಸನ ಟಿ.ಎ.ಪಿ.ಸಿ.ಎಂ.ಎಸ್, ನಿ, ಆಲೂರು ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಹಾಸನ ಜಿಲ್ಲೆ ನಟರಾಜು, ಹಿರೀಯ ನಿರೀಕ್ಷಕರು, ಹಾಸನ ಉಪ ನಿಬಂಧಕರ ಕಛೇರಿ, ಹಾಸನ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
4 ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು ವ್ಯವಸಾಯೋತ್ಪನ್ನ ಮಾರಾಟ ಸಹಕಾರ ಸಂಘ ನಿ, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು. ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಜಿಲ್ಲೆ ಸಿ.ಸಿ. ರುದ್ರೆಗೌಡ, ಸಿ.ಡಿ.ಒ, ಮುಡಿಗೆರೆ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
5 ಕೊಡಗು ಮಡಿಕೇರಿ ತಾಲ್ಲೂಕು ಟಿ.ಎ.ಪಿ.ಸಿ.ಎಂಎಸ್ ನಿ, ಮೂರ್ನಾಡು, ಮಡಿಕೇರಿ ತಾಲ್ಲೂಕು. ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆ ಎಂ.ಎಸ್ ಮೋಹನ್, ಹಿರಿಯ ನಿರೀಕ್ಷಕರು, ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳ ಉಪನಿಬಂಧಕರ ಕಛೇರಿ, ಮಡಿಕೇರಿ. 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
6 ಕೊಡಗು ಪೊನ್ನಂಪೇಟೆ ಎ.ಪಿ.ಸಿ.ಎಂ.ಎಸ್ ನಿ, ಪೊನ್ನಂಪೇಟೆ, ವೀರಾಜಪೇಟೆ ತಾಲ್ಲೂಕು. ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆ ವೈ.ಎಸ್ ದಿವಾಕರ್, ಉಪ ತಹಶೀಲ್ದಾರರು, ನಾಡ ಕಛೇರಿ ಪೊನ್ನಂಪೇಟೆ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
7 ಕೊಡಗು ಕೊಡಗು ಕಿತ್ತಳೆ ಬೆಳೆಗಾರರ ಸಹಕಾರ ಸಂಘ ನಿ., ಗೋಣಿಕೊಪ್ಪಲು ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆ ಆರ್.ಶ್ರೀಧರ್, ಕಛೇರಿ ಅಧೀಕ್ಷಕರು, ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳ ಉಪನಿಬಂಧಕರ ಕಛೇರಿ, ಮಡಿಕೇರಿ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
8 ಕೊಡಗು ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲಾ ಸಹಕಾರ ಸಗಟು ಮಾರಾಟ ಸ್ಟೋರ್ಸ್ ನಿ., ಮಡಿಕೇರಿ (ಜನತಾ ಬಝಾರ್) ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆ ಎಂ.ಈ ಮೋಹನ್, ಹಿರಿಯ ನಿರೀಕ್ಷಕರು, ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳ ಉಪನಿಬಂಧಕರ ಕಛೇರಿ, ಮಡಿಕೇರಿ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
9 ಕೊಡಗು ಕೊಡಗು ಪ್ರಗತಿಪರ ಜೇನು ಕೃಷಿಕರ ಸಹಕಾರ ಸಂಘ ನಿ., ಭಾಗಮಂಡಲ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆ ಎಸ್.ಎಂ ರಘು, ಮಾರಾಟಾಧಿಕಾರಿ, ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳ ಸಹಾಯಕ ನಿಬಂಧಕರ ಕಛೇರಿ, ಮಡಿಕೇರಿ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
ಫೆಡರಲ್
1 ಚಾಮರಾಜನಗರ ಚಾಮರಾಜನಗರ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಹಕಾರ ಯೂನಿಯನ್ ನಿ, ಚಾಮರಾಜನಗರ. ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಚಾಮರಾಜನಗರ ಜಿಲ್ಲೆ ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳ ಸಹಾಯಕ ನಿಬಂಧಕರು, ಚಾಮರಾಜನಗರ 10.11.13 ರಿಂದ 15.11.13
2 ಉಡುಪಿ ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಹಕಾರ ಯೂನಿಯನ್ ನಿ, ಉಡುಪಿ. ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲೆ ಎಸ್.ಎಂ ರಘು, ಮಾರಾಟಾಧಿಕಾರಿ, ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳ ಸಹಾಯಕ ನಿಬಂಧಕರ ಕಛೇರಿ, ಮಡಿಕೇರಿ 10.11.13 ರಿಂದ 15.11.13
3 ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು ಮತ್ತು ಚಾಮರಾಜನಗರ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಹಕಾರ ಕೇಂದ್ರ ಬ್ಯಾಂಕ್ ನಿ, ಮೈಸೂರು. ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ ಉಪವಿಭಾಗಧಿಕಾರಿಗಳು, ಮೈಸೂರು 10.11.13 ರಿಂದ 15.11.13
4 ಕೊಡಗು ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲಾ ಸಹಕಾರ ಮಾರಾಟ ಮಹಾಮಂಡಳ ನಿ, ವೀರಾಜಪೇಟೆ. ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆ ಹೆಚ್.ಕೆ ಪೊನ್ನು, ಉಪ ತಹಶೀಲ್ದಾರರು, ನಾಡ ಕಛೇರಿ ಅಮ್ಮತ್ತಿ 10.11.13 ರಿಂದ 15.11.13
ಬೆಳಗಾವಿ ಪ್ರಾಂತ
ಮಾಧ್ಯಮಿಕ
1 ಬೆಳಗಾವಿ ಟಿ. ಎ. ಪಿ. ಸಿ. ಎಂ. ಎಸ. ಚಿಕ್ಕೋಡಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬೆಳಗಾವಿ ಜಿಲ್ಲೆ ತಹಶೀಲ್ದಾರರು, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
2 ಬೆಳಗಾವಿ ಟಿ. ಎ. ಪಿ. ಸಿ. ಎಂ. ಎಸ. (ನಿ) ಕುಡಚಿ ರಾಯಬಾಗ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬೆಳಗಾವಿ ಜಿಲ್ಲೆ ತಹಶೀಲ್ದಾರರು, ರಾಯಬಾಗ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
3 ಬೆಳಗಾವಿ ಟಿ. ಎ. ಪಿ. ಸಿ. ಎಂ. ಎಸ. ಸವದತ್ತ ತಾ: ಸವದತ್ತಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬೆಳಗಾವಿ ಜಿಲ್ಲೆ ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಉದ್ಯೋಗ ಖಾತ್ರಿ ಯೋಜನೆ ತಾಲೂಕ ಪಂಚಾಯತ. ಸವದತ್ತಿ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
4 ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ ಕೇಂದ್ರ ಸಗಟು ಸಹಕಾರಿ ಮಾರಾಟ ಮಳಿಗೆ (ನಿ) ಬೆಳಗಾವಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬೆಳಗಾವಿ ಜಿಲ್ಲೆ ಗೇಡ-2 ತಹಶೀಲ್ದಾರ, ತಹಶೀಲ್ದಾರ ಕಛೇರಿ ಬೆಳಗಾವಿ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
5 ಬೆಳಗಾವಿ ಶ್ರೀ ಜಗದುರು ಗುರುಸಿದ್ದೇಶ್ವರ ಸಹಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆ ನಿ ಘಟಪ್ರಭಾ ತಾ: ಗೋಕಾಕ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬೆಳಗಾವಿ ಜಿಲ್ಲೆ ಪೌರಾಯುಕ್ತರು, ಗ್ರೇಡ-1 ನಗರ ಸಭೆ ಗೋಕಾಕ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
6 ಬೆಳಗಾವಿ ಶ್ರೀ ಸೋಮೇಶ್ವರ ಸಹಕಾರಿ ಸಕ್ಕರೆ ಕಾರ್ಖಾನೆ ನಿ ಬೈಲಹೊಂಗಲ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬೆಳಗಾವಿ ಜಿಲ್ಲೆ ಉಪ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಕಾಡಾ ಬೆಳಗಾವಿ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
7 ಬೆಳಗಾವಿ ಘಟಪ್ರಭಾ ಸಹಕಾರಿ ಸಕ್ಕರೆ ಕಾರ್ಖಾನೆ (ನಿ) ಗೋಕಾಕ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬೆಳಗಾವಿ ಜಿಲ್ಲೆ ತಹಶೀಲ್ದಾರರು ಗೋಕಾಕ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
8 ಬೆಳಗಾವಿ ಶ್ರೀ ಹಾಲಸಿದ್ದನಾಥ ಸಹಕಾರಿ ಸಕ್ಕರೆ ಕಾರ್ಖಾನೆ (ನಿ) ನಿಪ್ಪಾಣಿ ತಾ: ಚಿಕ್ಕೋಡಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬೆಳಗಾವಿ ಜಿಲ್ಲೆ ವಿಶೇಷ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಭೊಸ್ವಾದೀನ, ಬೃಹತ ನೀರಾವರಿ ಯೋಜನೆ, ಪು ವ ಮತು ಪು ನಿ ಬೆಳಗಾವಿ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
9 ಬೆಳಗಾವಿ ದಿ: ಮಾರ್ಕಂಡೆಯ ಸಹಕಾರಿ ಸಕ್ಕರೆ ಕಾರ್ಖಾನೆ ನಿ. ಕಾಕತಿ ತಾ: ಬೆಳಗಾವಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬೆಳಗಾವಿ ಜಿಲ್ಲೆ ಉಪವಿಭಾಗಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಬೆಳಗಾವಿ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
10 ಬಿಜಾಪುರ ನಂದಿ ಸಹಕಾರಿ ಸಕ್ಕರೆ ಕಾರ್ಖಾನೆ ನಿ., ಕೃಷ್ಣಾನಗರ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬಿಜಾಪುರ ಜಿಲ್ಲೆ ಉಪ ವಿಭಾಗಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ವಿಜಾಪುರ ಉಪ ವಿಭಾಗ, ವಿಜಾಪುರ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
11 ಬಾಗಲಕೋಟೆ ಬಾಗಲಕೋಟ ಜಿಲ್ಲಾ ಕಂಜುಮರ್ಸ ಕೋ-ಆಪ್. ಹೋಲ್‍ಸೇಲ್ ಸ್ಟೋರ್ಸ ಲಿ., ಬಾಗಲಕೋಟ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬಾಗಲಕೋಟೆ ಜಿಲ್ಲೆ ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಮಹಿಳಾ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ ಬಾಗಲಕೋಟ. 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
12 ಹಾವೇರಿ ತಾಲೂಕಾ ಗ್ರಾಹಕರ ಸಗಟು ಮಾರಾಟ ಸಹಕಾರ ಸಂಘ ನಿ., ಶಿಗ್ಗಾಂವ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲೆ ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಜಿ.ಸುಣಗಾರ,ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳ ಹಿರೀಯ ನಿರೀಕ್ಷಕರು, ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳ ಉಪ ನಿಬಂಧಕರ ಕಚೇರಿ,ಹಾವೇರಿ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
13 ಹಾವೇರಿ ಕರ್ನಾಟಕ ಸಹಕಾರಿ ಸಕ್ಕರೆ ಕಾರ್ಖಾನೆ ನಿ., ಸಂಗೂರ ತಾ:ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲೆ ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟರೆಡ್ಡಿ, ಉಪ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳ ಲೆಕ್ಕ ಪರಿಶೋಧನಾ ಇಲಾಖೆ, ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲೆ, ಹಾವೇರಿ. 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
14 ಕಾರವಾರ ಟಿ.ಎ.ಪಿ.ಸಿ.ಎಂ.ಎಸ್. ಲಿ., ಕುಮಟಾ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕಾರವಾರ ಜಿಲ್ಲೆ ಶ್ರೀ ಪಿ.ಎನ್.ನಾಯ್ಕ, ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳು ಮಾರಾಟಾಧಿಕಾರಿ, ಹೊನ್ನಾವರ. 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
15 ಕಾರವಾರ ತೋಟಗಾರ್ಸ ಕೋ-ಆಪ್. ಸೇಲ್ಸ್ ಸೊಸೈಟಿ ಲಿ., ಶಿರಸಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕಾರವಾರ ಜಿಲ್ಲೆ ಶ್ರೀ ಎನ್.ಎನ್.ಹೆಗಡೆ, ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳು ಮಾರಾಟಾಧಿಕಾರಿ ನಿ., 441 ಕೆಡಿಸಿಸಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಲಿ., ಶಿರಸಿ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
16 ಕಾರವಾರ ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲಾ ತೋಟದ ಬೆಳೆಗಾರರ ಮಾರಾಟ ಸಂಸ್ಕರಣ ಸಹಕಾರ ಸಂಘ ನಿ., ಶಿರಸಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕಾರವಾರ ಜಿಲ್ಲೆ ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಸ್. ಸಿದ್ದಾರ್ಥ, ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳು ಸಹಾಯಕ ನಿಬಂಧಕರು, ಶಿರಸಿ, 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
17 ಕಾರವಾರ ಕಾಮಧೇನು ಹೈನು ಮತ್ತು ಹಣ್ಣು ಸಂಸ್ಕರಣ ಸಹಕಾರ ಸಂಘ ನಿ., ಗೂಳಿಕಟ್ಟಾ ತಾ:ಶಿರಸಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕಾರವಾರ ಜಿಲ್ಲೆ ಶ್ರೀ ಬಿ.ಡಿ ಡಿಸೋಜಾ, ಹಿರಿಯ ನಿರೀಕ್ಷಕರು, ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳು ಸಹಾಯಕ ನಿಬಂಧಕರ ಕಚೇರಿ, ಶಿರಸಿ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
18 ಕಾರವಾರ ಶಿರಸಿ ತಾಲೂಕಾ ಅಗ್ರಿಕಲ್ಚರಲ್ ಪ್ರೊಸೆಸ್ಸಿಂಗ್ ಸೊಸೈಟಿ ಲಿ., ಶಿರಸಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕಾರವಾರ ಜಿಲ್ಲೆ ಶ್ರೀ ರವಿಕಿರಣ, ಅಧೀಕ್ಷಕರು, ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳು ಸಹಾಯಕ ನಿಬಂಧಕರ ಕಚೇರಿ, ಶಿರಸಿ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
19 ಕಾರವಾರ ಅಗ್ರಕಲ್ಚರಲ್ ಸರ್ವಿಸ್ ಡೆವಲೆಪ್‍ಮೆಂಟ್ ಸೊಸೈಟಿ ಲಿ., ಶಿರಸಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕಾರವಾರ ಜಿಲ್ಲೆ ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಎಮ್.ಚಲುವಾದಿ, ಸಹಕಾರಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ, ಸಿದ್ದಾಪುರ 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
ಫೆಡರಲ್
1 ಹಾವೇರಿ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಕ್ಟ್ ಕೋ-ಆಪ್. ಯೂನಿಯನ್ ಲಿ., ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲೆ ಶ್ರೀಮತಿ.ಶಶಿಕಲಾ ಪಾಳೇದ, ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳ ಸಹಾಯಕ ನಿಬಂಧಕರು,ಹಾವೇರಿ 10.11.13 ರಿಂದ 15.11.13
2 ಬಿಜಾಪುರ ಬಿ.ಡಿ.ಸಿ.ಸಿ. ಬ್ಯಾಂಕ ಲಿ., ವಿಜಾಪೂರ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬಿಜಾಪುರ ಜಿಲ್ಲೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಗಂಗುಬಾಯಿ.ಮಾನಕರ ಪ್ರೋಜೆಕ್ಟ ಡೈರೆಕ್ಟರ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಕ್ಟ ಅರ್ಬನ ಡೆವಲಪಮೆಂಟ ಸೆಲ್ಲ್, ಮಾನ್ಯ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಕಾರ್ಯಾಲಯ ವಿಜಾಪುರ 10.11.13 ರಿಂದ 15.11.13
3 ಬಾಗಲಕೋಟೆ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಕ್ಟ್ ಕೋ-ಆಪ್. ಯೂನಿಯನ್ ಲಿ., ಬಾಗಲಕೋಟ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬಾಗಲಕೋಟೆ ಜಿಲ್ಲೆ ಎಸ್.ಎಲ್.ಎ.ಓ., ಬಿಟಿಡಿಎ ಬಾಗಲಕೋಟ. 10.11.13 ರಿಂದ 15.11.13
4 ಧಾರವಾಡ ಕೆ.ಸಿ.ಸಿ. ಬ್ಯಾಂಕ ಲಿ., ಧಾರವಾಡ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಧಾರವಾಡ ಜಿಲ್ಲೆ ಶ್ರೀ ಮಹೇಶ ಕರ್ಜಗಿ, ಉಪವಿಭಾಗಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಧಾರವಾಡ ಜಿಲ್ಲೆ, ಡಿ.ಸಿ. ಕಂಪೌಂಡ್, ಧಾರವಾಡ 10.11.13 ರಿಂದ 15.11.13
5 ಗದಗ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಕ್ಟ್ ಕೋ-ಆಪ್. ಯೂನಿಯನ್ ಲಿ., ಗದಗ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಗದಗ ಜಿಲ್ಲೆ ಶ್ರೀ ಜಿ. ಎಸ್. ಷಡಕ್ಷರಪ್ಪ, ಉಪಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳು,ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ, ಗದಗ 10.11.13 ರಿಂದ 15.11.13
ಗುಲ್ಬರ್ಗ ಪ್ರಾಂತ
ಮಾಧ್ಯಮಿಕ
1 ಬೀದರ್ ಬೀದರ್ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಗಟು ಮಾರಾಟ ಮಳಿಗೆ ನಿ,ಬೀದರ್ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬೀದರ್ ಜಿಲ್ಲೆ ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳ ಸಹಾಯಕ ನಿಬಂಧಕರು, ಬೀದರ. 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
2 ಗುಲ್ಬರ್ಗ ತಾಲೂಕ ಒಕ್ಕಲೂತನ ಹುಟ್ಟುವಳಿ ಮಾರಾಟ ಸಹಕಾರ ಸಂಘ ನಿ, ಆಳಂದ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಗುಲ್ಬರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ ಶ್ರೀ ಸಂಜಯರೆಡ್ಡಿ, ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಪಶುಸಂಗೋನೆ ಇಲಾಖೆ ಆಳಂದ. 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
3 ರಾಯಚೂರು ತಾಲೂಕ ಒಕ್ಕಲೂತನ ಹುಟ್ಟುವಳಿ ಮಾರಾಟ ಸಹಕಾರ ಸಂಘ ನಿ, ಲಿಂಗಸೂಗುರು ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ರಾಯಚೂರು ಜಿಲ್ಲೆ ಶ್ರೀ. ಶ್ರೀ.ಶೇಖ ಹುಸೇನ್, ಹಿರಿಯ ನಿರೀಕ್ಷಕರು, ಸಹಾಯಕ ನಿಬಂಧಕರ ಕಛೇರಿ, ಸಿಂಧನೂರು. 10.10.13 ರಿಂದ 15.10.13
ಫೆಡರಲ್
1 ಗುಲ್ಬರ್ಗ ಗುಲಬರ್ಗಾ-ಬೀದರ್ ಹಾಲು ಉತ್ಪದಕರ ಸಹಕಾರ ಸಂಘ ಒಕ್ಕೂಟ ನಿ, ಹುಮ್ನಬಾದ ರಸ್ತೆ ಗುಲಬರ್ಗಾ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಗುಲ್ಬರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ ಹರ್ಷಾ ಎಸ್. ಶೆಟ್ಟಿ ಅಸಿಸ್ಟಂಟ ಕಮೀಷನರ್, ಗುಲ್ಬರ್ಗಾ 10.11.13 ರಿಂದ 15.11.13
2 ಬಳ್ಳಾರಿ ಬಿ.ಡಿ.ಸಿ.ಸಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ನಿ, ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣ ಹತ್ತಿರ ಹೊಸಪೇಟಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬಳ್ಳಾರಿ ಜಿಲ್ಲೆ ಮಂಜುನಾಥ ಕನ್ನಾರಿ, ಸಹಾಯಕ ಕೃಷಿ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಹೊಸಪೇಟೆ. ತಾ.ಹೊಸಪೇಟೆ. 10.11.13 ರಿಂದ 15.11.13
3 ಬೀದರ್ ಬಿ.ಡಿ.ಸಿ.ಸಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ನಿ, ಬೀದರ್ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಬೀದರ್ ಜಿಲ್ಲೆ ಅಸಿಸ್ಟಂಟ ಕಮೀಷನರ್, ಬೀದರ. 10.11.13 ರಿಂದ 15.11.13

*Mentioned numbers are subject to change